![](https://static.wixstatic.com/media/84b2bb_9c732b1896f44b6ea80fbae749dcc6a1~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_207,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/84b2bb_9c732b1896f44b6ea80fbae749dcc6a1~mv2.jpeg)
Miss Thailand Friendly Design 2023 คนต่อไปของเมืองไทย จะเป็นใคร? สาวงามคนไหน จะได้ครอบครอง มงกุฏมิส FD นับถอยหลังอีก 5 วันเท่านั้น สำหรับการเปิดรับสมัคร Miss Thailand Friendly Design 2023 สาวงามคนไหน มีอายุตั้งแต่ 17-27 ปี มีจิตอาสา พร้อมทำประโยชน์เพื่อสังคม
ต้องไม่พลาด โอกาสอาจเป็นของคุณ
ติดตามรายละเอียดได้ทาง เพจเฟสบุ๊ค : https://www.facebook.com/fdexpo
หรือทาง เว็บไซต์ : https://www.thailandfriendlydesignexpo.com/